Rose Muhando – Ombi Langu mp3

Download mp3

Play Audio

Ombi Langu Lyrics – Rose Muhando

Huuapia moyo
Ntakulinda maana najua kwamba
Kuna chemichemi
Ntakujengea boma uwe salama
Adui akija asikuweze

Usiruhusu maneno yakuvuruge
Usiruhusu hasira ikae kwako
Ntamuweka mlinzi awe ngome yako
Akupiganie ubaki salama

Bwana naomba utete nao wale
Wanaoteta nami
Naomba upigane na adui zangu wote
Mimi sistaili kubishana nao
Sitaki kupambana nao nisije nikakosea Wakanilaumu

Maana wameshavuta upinde wapo kwenye
Mangojeo yao wamenuna wamekunja sura Wanahasira nami
Kinachowafanya wasinidhuru ni kwamba Hawajapata sababu
Wanahesabu hatua zangu nikosee waninase

Usiache mguu usogezwe unase kwenye mitego Yao
Weka mgojenzi, kinywani mwangu
Anilinde nisiropoke

Heeeeeee hili ni ombi langu kwako Mungu Akukumbuke na wewe
Katembee na wewe hata uwapo gizani akulinde
Wewe ni wimbo wangu tena dawa ya moyoni Mwangu
U fahari yangu

Haaa haaaa haaaa haaa
Nifanye kama Yusufu uliemuona muota ndoto Ukam-bariki
Wewe ulimuona waziri mkuu tofauti na Wanadamu
Wakamtazama vingine walivyoweza

Baba yake alimuona mpelelezi awapeleleze Ndugu zake
Ndugu zake walimwona ni mmbea wakamtupa Shimoni
Wamediani wakamwona biashara wakamuuza Kwa Potifa
Mkewe Potifa kamtamani akamuona kijana Mzuri

Wafungwa wenzake wakamsahau wakifikiri ni Mhalifu
Wewe uliona ndoto ndani yake ukamfanya Waziri mkuu
Nami nifanye kama Yusufu
Hili ni ombi langu kwako Mungu akukumbuke Na wewe
Katembee na wewe hata uwapo gizani akulinde

Wewe ni wimbo wangu tena dawa ya moyoni Mwangu
U fahari yangu hata…
Wewe ni kisima kwako nitachota hekima, kwako Nitachota baraka
Kwako nitachota wema
Kwako nitachota ukuu
Kwakooooh
Kwako nitajifunza
Kwako nitaburudika

Rose Muhando – Ombi Langu mp3

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published.